Almoatasembellah Ali Mohamed Al-Musrati
Almoatasembellah Ali Mohamed Al-Musrati (thường được gọi là AL-MUSRATI) là tiền vệ phòng ngự, tiền vệ trung tâm người Libya, sinh ngày 06/04/1996 (30 tuổi). Anh cao 189 cm, nặng 82 kg. Hiện tại AL-MUSRATI khoác áo Beşiktaş JK football club tại giải Süper Lig. Chỉ số đánh giá hiện tại của anh là 86, thuộc nhóm tiền vệ phòng ngự, tiền vệ trung tâm.
AL-MUSRATI
68
PAC
66
SHO
81
PAS
74
DRI
89
DEF
89
PHY
Tên
AL-MUSRATI
Tuổi
30 (Apr 06, 1996)
Vị trí
DM
M(C)
Quốc gia
Giải đấu
Đội
Cao
189 cm
Nặng
82 kg
Chân thuận
Phải
Số áo
1
Màu tóc
Đen
kiểu tóc
Gọn gàng
Đồng đội
AL-MUSRATI và các cầu thủ Libya
Daniel Elfadli
Ahmad Benali
Ali Youssif Ibrahim Al-Musrati
Ezzeddin Amer Faraj El Maremi
Ismael Tajouri-Shradi
Hamdou Mohamed El Houni
👤
Fadel Hamad Ali Salama
👤
Mahmoud Al-Shalui
Muaid Salem Ali
👤
Mouad Eissa
👤
Al-Sanousi Al-Hadi Mohamed Ammar
Sayed Al-Dokali
Đồng đội của AL-MUSRATI tại Beşiktaş JK football club
Dušan Vlahović
Leandro Trossard
Alexander Nübel
Onyinye Wifred Ndidi
Orkun Kökçü
Michael Amir Murillo Bermúdez
Salih Özcan
Emmanuel Elysee Djedje Agbadou Badobre
Ohis Felix Uduokhai
Oh Hyeon-Gyu
Tiago Emanuel Embaló Djaló
Václav Černý
Sự nghiệp câu lạc bộ của AL-MUSRATI
| Ngày | Câu lạc bộ | Chỉ số |
|---|---|---|
| Jul 13, 2026 | BEşIKTAş JK | 86 |
| Jul 7, 2026 | BEşIKTAş JK | 87 |
| May 28, 2026 | BEşIKTAş JK | 87 |
| Sep 1, 2025 | BEşIKTAş JK | 87 |
| Aug 4, 2025 | BEşIKTAş JK | 87 |
| Jul 29, 2025 | BEşIKTAş JK | 88 |
| Jun 2, 2025 | BEşIKTAş JK | 88 |
| Jun 1, 2025 | BEşIKTAş JK | 88 |
| Feb 3, 2025 | BEşIKTAş JK | 88 |
| Aug 6, 2024 | BEşIKTAş JK | 88 |
| Feb 12, 2024 | BEşIKTAş JK | 88 |
| Jul 10, 2023 | SC BRAGA | 88 |
| Jul 7, 2023 | SC BRAGA | 88 |
| Jul 3, 2023 | SC BRAGA | 87 |
Câu hỏi thường gặp về AL-MUSRATI
- AL-MUSRATI đang thi đấu cho câu lạc bộ nào?
- Almoatasembellah Ali Mohamed Al-Musrati hiện đang khoác áo Beşiktaş JK football club tại giải Süper Lig.
- AL-MUSRATI sinh năm bao nhiêu?
- Almoatasembellah Ali Mohamed Al-Musrati sinh ngày 06/04/1996, hiện 30 tuổi, mang quốc tịch Libya.
- AL-MUSRATI cao bao nhiêu?
- Almoatasembellah Ali Mohamed Al-Musrati cao 189 cm và nặng 82 kg.
- AL-MUSRATI thi đấu ở vị trí nào?
- Almoatasembellah Ali Mohamed Al-Musrati thi đấu ở vị trí tiền vệ phòng ngự, tiền vệ trung tâm, với chỉ số đánh giá hiện tại là 86.