Rodrigo Henriques Elias De Matos
Rodrigo Henriques Elias De Matos (thường được gọi là RODRI MATOS) là đa năng người Portugal, sinh ngày 18/12/2003 (22 tuổi). Anh cao 189 cm, nặng 76 kg. Hiện tại RODRI MATOS khoác áo CD Mafra football club tại giải Liga 3 Serie B. Chỉ số đánh giá hiện tại của anh là 70, thuộc nhóm đa năng.
RODRI MATOS
65
PAC
62
SHO
73
PAS
68
DRI
48
DEF
55
PHY
Tên
RODRI MATOS
Tuổi
22 (Dec 18, 2003)
Vị trí
AM
F(RLC)
Quốc gia
Giải đấu
Đội
Cao
189 cm
Nặng
76 kg
Chân thuận
Cả hai
Số áo
7
Màu tóc
Nâu
kiểu tóc
Ngắn
Đồng đội
RODRI MATOS và các cầu thủ Portugal
Vítor Machado Ferreira
Nuno Alexandre Tavares Mendes
Bruno Miguel Borges Fernandes
Rúben Santos Gato Alves Dias
João Pedro Gonçalves Neves
Rafael Alexandre Da Conceição Leão
Bernardo Mota Veiga De Carvalho E Silva
Pedro Lomba Neto
Cristiano Ronaldo Dos Santos Aveiro
Rúben Diogo Da Silva Neves
João Pedro Cavaco Cancelo
Matheus Luiz Nunes
Đồng đội của RODRI MATOS tại CD Mafra football club
Celso Daniel Caeiro Raposo
Pedro José Moreira Silva
Ença Fati
👤
Lénio Sérgio Moreira Bastos Das Neves
Raphael Rossi Branco
Vítor Bruno Rodrigues Gonçalves
Elysée Goba Zakpa
👤
Braima Embaló Sambú
Luís Carlos Gaspar Santos Ribeiro
👤
Yacouba Mahamane Maiga
Rubén Rafael Melo Silva Pinto
👤
Kauê Luiz Alves De Souza
Sự nghiệp câu lạc bộ của RODRI MATOS
| Ngày | Câu lạc bộ | Chỉ số |
|---|---|---|
| Sep 6, 2024 | CD MAFRA | 70 |
| Jul 28, 2023 | CD MAFRA | 70 |
| Jul 18, 2023 | CD MAFRA | 70 |
| Jul 3, 2023 | SL BENFICA | 70 |
| Jun 17, 2023 | SL BENFICA | 70 |
| Jun 7, 2023 | SL BENFICA | 70 |
Câu hỏi thường gặp về RODRI MATOS
- RODRI MATOS đang thi đấu cho câu lạc bộ nào?
- Rodrigo Henriques Elias De Matos hiện đang khoác áo CD Mafra football club tại giải Liga 3 Serie B.
- RODRI MATOS sinh năm bao nhiêu?
- Rodrigo Henriques Elias De Matos sinh ngày 18/12/2003, hiện 22 tuổi, mang quốc tịch Portugal.
- RODRI MATOS cao bao nhiêu?
- Rodrigo Henriques Elias De Matos cao 189 cm và nặng 76 kg.
- RODRI MATOS thi đấu ở vị trí nào?
- Rodrigo Henriques Elias De Matos thi đấu ở vị trí đa năng, với chỉ số đánh giá hiện tại là 70.