Andrius Lipskis

HLV Andrius Lipskis – Huấn luyện viên trưởng (Lithuania)
Huấn luyện viên trưởng

Tiểu sử huấn luyện viên Andrius Lipskis

Andrius Lipskis là huấn luyện viên trưởng người Lithuania, sinh ngày 16/02/1988 (38 tuổi). Ông đang gắn bó với câu lạc bộ FC Džiugas Telšiai football club. Dưới đây là hồ sơ, tiểu sử và danh sách câu lạc bộ mà HLV Andrius Lipskis từng dẫn dắt.

Tên
Andrius Lipskis
Tuổi
38 (Feb 16, 1988)
Quốc gia
Đội quốc tế
-
Vai trò
Quản lý
Đang dẫn dắt
Trạng thái
Đang hoạt động

Câu lạc bộ HLV Andrius Lipskis đã dẫn dắt

Câu hỏi thường gặp về HLV Andrius Lipskis

HLV Andrius Lipskis bao nhiêu tuổi?
HLV Andrius Lipskis sinh ngày 16/02/1988, hiện 38 tuổi.
HLV Andrius Lipskis là người nước nào?
HLV Andrius Lipskis mang quốc tịch Lithuania.
HLV Andrius Lipskis đang dẫn dắt câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu mới nhất, HLV Andrius Lipskis gắn bó với câu lạc bộ FC Džiugas Telšiai football club.
HLV Andrius Lipskis giữ vai trò gì?
Andrius Lipskis đảm nhiệm vai trò huấn luyện viên trưởng.